Sharhi-Shin ka sayi wayar hannu a kasuwa wacce za a iya amfani da ita tsawon kwanaki biyu zuwa uku ba tare da caji ba?Shin kuma kuna samun kanku a cikin wani yanayi da ake yawan fantsama da ku a cikin ruwa?Shin kuna tunanin sanya wani abu girman da nauyin ɗan hippo a cikin aljihun ku?Shin zan daina yin tambayoyi da sharhi?Wayar salula ta Doogee S86 wata waya ce mai karko kuma mai ɗorewa ta Android sanye take da ɗayan manyan batura a cikin wayoyin hannu da na taɓa gani.Ga waɗanda ke da ƙimar juriya mai ƙarfi / ƙura / girgiza juriya da rayuwar batir marathon maimakon ɗaukar ta'aziyya, yana da kyau a kan takarda.Ina amfani da wannan wayar azaman direbana na yau da kullun kuma na gwada ta tsawon makonni da yawa.Ko da yake na'urar da aka saba amfani da ita ita ce ɗaya daga cikin manyan wayoyi "mainstream" (Samsung Galaxy Note 20 Ultra), wannan Doogee S86 yana cikin aljihuna Matsakaicin ya bayyana nauyi da nauyi a hannu.
Doogee S86 mai kauri ce (mai hana ruwa ruwa/magudanar ruwa/mai ƙura) wayar Android sanye da babban baturi.Idan aka kwatanta da yawancin wayoyin hannu a kasuwa don mutanen waje da ma'aikatan masana'antu, ƙayyadaddun sa suna da ban mamaki.Na ambaci cewa yana da girma?Ba zan iya samun isassun kalmomi ko hotuna da zan bayyana wannan ba- tunanin riƙe 2 (ko ma 3) wayoyin hannu baya da baya, kuma za ku fara fahimtar ra'ayin.
Akwatin ya ƙunshi Doogee S86 wayar kai tsaye, mai kariyar allo, jagora, kebul na caji na USB-C, kayan aikin prying na katin SIM, lanyard da adaftar wutar AC ba na Amurka ba.
Wayar ta Doogee S86 a zahiri tana da akwati mai ƙarfi da aka gina a cikin na'urar kanta.Tashar tashar jiragen ruwa tana da murfin juzu'i mai rufewa don hana ruwa da ƙura daga shiga, yayin da harsashi na roba / ƙarfe / filastik ke hana duk abubuwa daga faɗuwa da tasiri.
A gefen hagu na wayar akwai maɓallan ayyuka da yawa da tiren kati biyu.Maɓallan ayyuka da yawa ana iya sauƙaƙe taswira zuwa saitunan Android, kuma suna iya kiran aikace-aikace ko ayyuka daban-daban guda 3 (gajeren latsawa, danna sau biyu da dogon latsawa).Na kashe gajeriyar latsawa saboda na tsinci kaina na taba shi da gangan, amma yin taswirar LED a baya a matsayin aikin walƙiya don danna sau biyu sannan kuma wani dogon danna app yana da amfani sosai!
A ƙasa akwai tashar caji, lasifika da haɗin lanyard.Ba na son wayar a kan lanyard, amma idan kuna son ta, tana nan.Yana ɗaukar lokaci mai tsawo don yin caji tare da ƙaramin baturi (wannan shine a sa ran saboda baturin yana da girma kuma babu alamar alamar cewa ana iya amfani da caja masu sauri da yawa don yin caji cikin sauri).
Akwai maɓallin wuta da maɓallin ƙara sama/saƙa a gefen dama na wayar.Gefen wayar wani ƙarfe ne na ƙarfe, gami da maɓalli.Suna jin ƙarfi da inganci, kuma akwai abubuwa masu kyau na gini a nan, kodayake ƙirar za ta kasance ta zahiri (Na karɓi halayen daban-daban daga mutane daban-daban).
Naúrar bita ta zo an riga an shigar da ita tare da mai kariyar allo (amma akwai kumfa a saman, na yi imani zai tara ƙura da sauri-ko da yake ba su da yawa yayin bita).Hakanan akwai mai kare allo na biyu a cikin akwatin.Akwai kyamarar selfie mai sauke ruwa a gaba, kuma allon shine FHD+ (ma'ana 1080P, adadin pixels kusan 2000+ ne).
Saitin kamara yana da ban sha'awa - takaddun ƙayyadaddun bayanai sun jera babban mai harbi 16-megapixel, kyamara mai faɗi mai girman megapixel 8, da kyamarar macro megapixel da ba a bayyana ba.Ban tabbata menene kyamarar 4th anan ba, amma sakamakon ƙarshe a cikin app ɗin kamara yana da sauƙin zuƙowa ko haɓaka ƙwarewa.Zan tattauna ingancin kyamara daga baya, amma a takaice, ba koyaushe yana da kyau ba.
Masu iya magana suna fuskantar baya, amma sautin yana da ƙarfi sosai.Doogee yana tallata kimar "har zuwa 100 dB", amma a cikin gwaje-gwaje na, ba su da ƙarfi kamar wancan (ko da yake ba ni da ma'aunin decibel a hannu).Suna da ƙarfi kamar masu magana da kwamfutar tafi-da-gidanka mafi ƙarfi da na taɓa ji (MacBook Pro da Alienware 17), don haka za su iya cika ɗakin shiru cikin sauƙi ko kuma a ji su a cikin yanayi mai hayaniya.A matsakaicin ƙarar, ba sa sautin wuce gona da iri, amma ba shakka, babu bass-kawai hayaniya da yawa.
Tire na katin SIM ya dace da katin SIM na da katin micro-SD na.Hakanan yana goyan bayan katunan SIM biyu, waɗanda suka dace sosai don tafiya ko tallafawa duka biyun aiki da lambobin waya na sirri akan na'ura ɗaya.Na gwada Doogee S86 akan T-Mobile kuma yana saita hanyar sadarwar hannu ta atomatik kuma yana ba ni saurin 4G LTE kwatankwacin kowane na'urorin 4G LTE da nake amfani da su a gida.Ni ba ƙwararre ba ne akan duk makada da nau'ikan mitar wayar hannu, amma duk suna da kyau a gare ni.Wasu wayoyi marasa alamar suna buƙatar takamaiman saituna ko gyara don amfani da su daidai, amma wannan wayar za ta yi aiki ta atomatik.
Shigarwa da saitin abu ne mai sauqi qwarai, kuma Doogee baya da alama yana ƙara wani abu zuwa ainihin ƙwarewar saitin Android.Kuna shiga ko ƙirƙirar asusun Google, kuma kuna iya farawa.Bayan an saita wayar, akwai ƙarancin bloatware ko aikace-aikacen da ba na tsarin ba.Doogee S86 yana gudana akan Android 10 (kamar wannan bita, ƙarni ne da ya wuce na baya-bayan nan), Ban ga wani jadawalin sabunta Android 11 da aka yi alkawarinsa ba, wanda zai iya iyakance rayuwar na'urar.
Bayan karanta bitar wasu wayoyin Android tsawon shekaru, na lura cewa yawancin wayoyi masu “karkatowa” suna fama da tsofaffi da/ko na’urori masu jinkirin sarrafawa da sauran abubuwan ciki.Ban yi tsammanin aiki mai ban mamaki ba, musamman idan aka kwatanta da kusan manyan direbobi na yau da kullun, amma na yi mamakin saurin gudu da iya aiki da yawa na Doogee S86.Ban saba da jerin masu sarrafa wayoyin hannu na Helio ba, amma a fili, 8 cores har zuwa 2.0 Ghz da 6 GB na RAM na iya ɗaukar duk aikace-aikacen da wasannin da na saka sosai.Buɗewa da sauyawa tsakanin aikace-aikacen da yawa ba su taɓa jin jinkiri ko raguwa ba, har ma da sabbin wasannin da suka fi ƙarfin aiki sun yi aiki da kyau (an gwada su tare da Call of Duty da Chameleon, duka suna da santsi kuma suna gudana da kyau).
A takaice dai, kyamarar ba ta dace ba.Yana iya ɗaukar kyawawan hotuna masu kyau a cikin yanayi mai kyau, kamar hoton da ke sama.
Amma a cikin ƙananan haske ko yanayin zuƙowa, wani lokaci yana ba ni hotuna masu duhu ko shuɗe, kamar na sama.Na gwada yanayin taimakon AI (amfani da shi a cikin harbin da ke sama) kuma da alama bai taimaka sosai ba.Ingancin hotuna na panoramic yana da ƙasa sosai, kuma yana da sauƙi mafi munin hoto da na gani cikin shekaru goma.Na tabbata wannan kwaro ne na software, saboda ana ɗaukar hotuna iri ɗaya na wuri ɗaya da kyau, don haka watakila za su gyara shi wata rana.Ina ganin hanyar Google Pixel na samun babban ruwan tabarau shine mafi kyawun hanya don wayoyi masu arha kamar wannan.Zai samar da ƙarin daidaiton hotuna, kuma ina tsammanin yawancin mutane sun fi son ingancin hoto mai kyau duka zuwa ga rashin daidaiton ingancin kyamarori da yawa.
Ɗaya daga cikin manyan dalilan da za ku iya zaɓar wannan wayar shine babban baturi.Na san zai yi aiki mai kyau, amma tsawon lokacin da ya yi ya girgiza ni, har ma da amfani mai yawa.Lokacin da na saita shi (saboda yawan zirga-zirgar hanyar sadarwa, amfani da CPU, da karantawa/rubutu zuwa ma'ajiyar waya, koyaushe yana cinye batir), maki kaɗan kawai ya sauke.Bayan haka, Ina jin cewa babu wani canji a duk lokacin da na kalli wayar.Na ƙare ranar farko da kashi 70%, ina amfani da wayar bisa ga al'ada (a zahiri yana iya zama ɗan ƙarami fiye da na al'ada, saboda ban da al'adar al'adata ta jujjuya kowace rana, har yanzu ina gwadawa don son sani), kuma adadin ya ɗan fi girma. fiye da 50 % Yana ƙare rana ta biyu.Na yi gwajin bidiyo mai yawo ba tare da katsewa ba bayan an caje ni cikakke, kuma na ƙara shi daga 100% zuwa 75% na tsawon awanni 5 a haske da ƙarar 50%.An kiyasta cewa akwai sauran sa'o'i 15 har sai an nuna mutuwa, don haka sa'o'i 20 na sake kunna bidiyo na al'ada ne.Bayan gwaji mai yawa, na gaskanta ƙimar rayuwar batir Doogee: awanni 16 na wasan caca, awoyi 23 na kiɗa, sa'o'i 15 na bidiyo.A lokacin duk lokacin bita, "asarar vampire" na dare ya kasance 1-2%.Idan kana neman waya mai dorewa, wannan na iya zama ita.Abin da ake yi a kan wainar shi ne ba ya jin dusashewa ko a hankali, wanda hakan zargi ne da na taba gani a galibin sauran manyan wayoyin batir a ‘yan shekarun nan.
Idan wayar Doogee S86 ba ta da nauyi da girma, Ina so in bar direbana na yau da kullun don Samsung Note 20 Ultra akan fiye da $1,000.Ayyukan aiki da allon suna da kyau sosai, masu magana suna da ƙarfi, kuma yana ɗaukar kwanaki da yawa tsakanin caji (ko samun damar yin bincike a waje ba tare da damuwa game da kawo isassun caja masu dacewa ba) yana da kyau.Wannan na'urar na iya zama cikakke ga mutanen da ke buƙatar wayar hannu mai ɗorewa kuma mai ƙarfi, amma ina ba da shawarar mai ƙarfi cewa ku yi tafiya tare da wayoyi 2 na yau da kullun a lokaci guda don tabbatar da cewa zaku iya jure wa wannan girman da nauyi.
Ee Na yarda cewa Good Doogee smart phones tare da IP 69 kariya ba su dace da kowa ba.Ina amfani da wayoyi masu wayo guda huɗu tare da kariya ta IP69, biyu daga cikinsu Doogee 1) Doogee S88 da 8-128 10K mAh baturi 2) Tsohon samfurin Doogee S88 pro 6-128gb 10K mAh 3) Oukitel WP 5000 6-64GB 5100mAh.4) Umidigi Bison 8-128 5100mAh.A ganina, Doogee s88 pro da s88 plus sune mafi sauƙi, mafi ƙarfi da amintattun wayoyi.Bugu da ƙari, idan aka haɗa su tare, za su iya cajin juna a cikin yanayin mara waya.Ba sau ɗaya a shekara ana amfani da shi kaɗan kaɗan, kuma ba sa amfani da cajin waya ko haɗin waya zuwa wani abu.Ɗaukar hotuna tare da S88 pro scuba nutse yana aiki kamar agogo.Kamar yadda na sani, wani mai kera agogo a Spain ya kera wadannan wayoyi.
Ya yi kama da jerin wayoyin hannu na Blackvue, ba tare da kyamarar hoto ta thermal ba.FYI, waɗannan tsarin caji mara igiyar waya da alama suna ƙarewa lokacin amfani da su tare da sabon ƙirar caja masu saurin coil da yawa (watau Samsung Trio), don haka a kula.
Kar ku yi rajista ga duk amsa ga sharhi na don sanar da ni sharhin da ke biyo baya ta imel.Hakanan zaka iya yin rajista ba tare da yin sharhi ba.
Ana amfani da wannan gidan yanar gizon don bayanai da dalilai na nishaɗi kawai.Abinda ke ciki shine ra'ayoyi da ra'ayoyin marubucin da/ko abokan aiki.Duk samfuran da alamun kasuwanci mallakin masu su ne.Ba tare da bayyanannen rubutacciyar izini na Gadgeteer ba, an hana a sake haifuwa gabaɗaya ko wani ɓangare ta kowace hanya ko matsakaici.Duk abubuwan da ke ciki da abubuwan hoto haƙƙin mallaka ne © 1997-2021 Julie Strietelmeier da The Gadgeteer.duk haƙƙin mallaka.
Lokacin aikawa: Juni-03-2021